1000 characters left

Welcome, Guest
Username: Password: Remember me
Welcome to the Kunena forum!

Tell us and our members who you are, what you like and why you became a member of this site.
We welcome all new members and hope to see you around a lot!

TOPIC: Y nghia giac mo thay coc chen

Y nghia giac mo thay coc chen 1 week 2 days ago #690154

• nhiemvu9x
  • nhiemvu9x's Avatar
Cốc chén là đồ dùng sinh hoạt quen thuộc trong cuộc sống hàng ngày. Ngày nay, với sự phát triển của công nghệ, sự tăng lên về nhu cầu hưởng thụ của con người mà cốc chén được sản xuất với đa dạng, phong phú kiểu sáng, chất liệu, trang trí họa tiết…

Nhiều người nằm mơ thấy cốc chén nhưng lại không để ý đến ý nghĩa của giấc mơ này, bỏ qua những điềm báo mà giấc mơ đem tới. Có nhiều người lại quan tâm hơn đến những con số may mắn của giấc mơ này với hi vọng sẽ trúng lớn khi chơi xổ số.

Mời các bạn đón đọc những chia sẻ dưới đây về ý nghĩa của giấc mơ thấy cốc chén và xem đâu là con số có thể mang tới may mắn cho bạn khi chơi dự đoán kết quả xổ số https://imgur.com/gallery/2XFydU4 nhé.

Nằm mơ thấy cốc chén

Nếu bạn nằm mơ thấy hình ảnh của chiếc cốc bằng thủy tinh, giấc mơ này là lời nhắc nhở bạn nên cảnh giác hơn trong các mối quan hệ ở nơi làm việc. Giấc mơ thấy cốc thủy tinh còn là sự ám chỉ tình trạng mong manh dễ vỡ trong chuyện tình cảm của bạn.

Nếu bạn nằm mơ thấy ly thủy tinh trong suốt, giấc mơ này là điềm báo xấu, cho thấy bạn có lối sống thụ động và khả năng tự vệ hạn chế. Bạn khá dựa dẫm vào sự bảo vệ, che chở của người khác, vì thế rất dễ suy sụp chỉ với 1 tổn thương nhỏ.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang uống nước trong cốc thủy tinh, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, chỉ ra rằng bạn sẽ đón nhận vận may trên con đường công danh sự nghiệp.

Nếu bạn nằm mơ thấy hình ảnh của mình được phản chiếu từ cốc thủy tinh, giấc mơ này cho thấy bạn là người có tính cách phóng khoáng, tự tin. Đồng thời, giấc mơ còn phản ánh bạn là người can đảm đối diện với sự thật, vì thế khi gặp tổn thương bạn sớm vượt https://www.facebook.com/XSMTRUNGKQXSMTKetQuaXoSoMienTrungTrucTiepHomNay/posts/745573585832865 qua nỗi đau hơn so với người khác.

Ý nghĩa giấc mơ thấy cốc chén
Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang…ăn cốc thủy tinh, giấc mơ này tuy để lại ám ảnh cho người nằm mơ nhưng nó phản ánh rằng bạn là người dễ cảm thấy tổn thương. Bạn suy nghĩ nhiều dù chỉ là vấn đề nhỏ và rất dễ bị suy sụp nếu chịu 1 cú sốc khá lớn. Giấc mơ này còn phản ánh bạn là người khó bộc lộ cảm xúc thật của mình.

Nếu bạn nằm mơ thấy một chiếc cốc bị vỡ, giấc mơ này là điềm báo thể hiện bạn đang cảm thấy bất lực, bế tắc đối với vấn đề nào đó trong cuộc sống. Giấc mơ này còn phản ánh nguy cơ tan vỡ trong chuyện tình cảm của bạn.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình rót nước nóng vào một chiếc cốc thủy tinh và không cho vật dụng bằng inox nào được đặt sẵn để hút nhiệt khiến cốc thủy tinh bị vỡ, giấc mơ này cho thấy sự nóng vội, bất cẩn của bạn có thể khiến cho bạn chịu thiệt hại rất lớn trong công việc.

Con số may mắn khi https://twitter.com/xsmtrung/status/1004210579551092736 nằm mơ thấy cốc chén: 93
The administrator has disabled public write access.
Time to create page: 0.107 seconds